Tare da ci gaba da jujjuyawar kwakwalwan kwamfuta, maɓallan masana'antu suma sun haifar da zamanin da ke neman kyau da ɗanɗano. A ƙarƙashin yanayin tabbatar da kwanciyar hankali da ɓarkewar zafi, injiniyoyi suna ci gaba da bin ruhin ƙwararrun ƙwararrun Ƙirƙirar mu'ujiza. CFW-HY2014S-20 (YFC masana'antu sauya samfurin samfurin) yana da ƙananan kuma m a cikin bayyanar, 4 * 10 * 14 yana da wuya Ka yi tunanin girman girman girman gigabit masana'antu.
The aiki yanayin zafin jiki nisa iya zama tsakanin -40 ℃ da 85 ℃. A zafin jiki na 80 ℃ + ultra-high, har yanzu yana iya yin aiki da ƙarfi kuma cikin sauƙin magance shi. Yana aiki na tsawon sa'o'i 24 ba tare da asarar fakiti ko raguwa ba.
Ko da yake sparrow karama ce, amma tana da dukkan gabobin ciki Ko da yake kananan kamanninsa, ainihin ba kadan ba ne.
Babban allon (jigon baya): Babban allon shine tashar tuntuɓar kowane sabis na sabis da sashin isar da bayanai. Kayan aiki na baya, wanda kuma aka sani da bandwidth na baya, shine matsakaicin adadin bayanan da za'a iya samarwa tsakanin na'ura mai sarrafa kwamfuta ko katin dubawa da bas ɗin bayanan canjin masana'antu, kuma alama ce mai mahimmanci na aikin sauya masana'antu.
Processor (CPU): Mai sarrafawa shine ginshiƙan ɓangaren sarrafa kwamfuta na masana'antu, kuma babban mitar sa kai tsaye yana ƙayyade canjin masana'antu.
Gudun lissafi na canji.
Ƙwaƙwalwar ajiya (RAM): Ƙwaƙwalwar ajiya tana ba da sararin ajiya mai ƙarfi don ayyukan CPU, kuma girman sararin ƙwaƙwalwar ajiya iri ɗaya ne da mitar CPU.
tare ƙayyade matsakaicin adadin lissafin da za a ƙidaya.
Filashi: Yana ba da aikin ajiya na dindindin, galibi adana fayilolin sanyi da fayilolin tsarin don tabbatar da canjin masana'antu
Ayyukan al'ada, da kuma samar da hanya mai dacewa da dacewa don haɓakawa da kiyaye kayan aikin cibiyar sadarwa.
Canja guntu: guntu mai sauyawa shine ainihin abin da ke canza masana'antu, wanda ke da alhakin aikawa da sarrafa fakitin bayanai.
kuma yana goyan bayan ka'idojin cibiyar sadarwa iri-iri da hanyoyin sadarwar bayanai.
Terminal: Tashar tashar jiragen ruwa ita ce hanyar haɗin kai don musayar bayanai tsakanin na'urorin masana'antu da na'urorin waje, gami da tashar jiragen ruwa RJ45,
Daban-daban na tashoshin jiragen ruwa na gani na iya biyan buƙatun samun damar na'urori daban-daban.
Tsarin samar da wutar lantarki: Tsarin samar da wutar lantarki yana samar da ingantaccen wutar lantarki don masu canza masana'antu don tabbatar da cewa masu sauyawa zasu iya aiki akai-akai. Wasu na'urori masu ci gaba na masana'antu suma suna da ƙarancin wutar lantarki don tabbatar da cewa canjin ya tsaya tsayin daka a yayin da wutar lantarki ta yi rauni.
Kafaffen aiki na ƙasa.
Chassis : Aikin chassis shine don kare canjin masana'antu daga lalacewa ta jiki da tasirin muhalli.
Tsarin Gudanarwa: Tsarin gudanarwa wani yanki ne mai mahimmanci na canjin masana'antu, wanda ake amfani dashi don sarrafawa da saka idanu mai sauyawa
Matsayin aiki don tabbatar da ingantaccen aiki.
Ayyukan asali guda uku sun fito waje
Ayyuka na asali guda uku na masu sauya masana'antu sun haɗa da musayar bayanai, koyan adireshi, da kuma nisantar madauki, wanda ya sami nasarar tabbatar da ingantaccen, daidaito, da tsayayyen watsa bayanai.
Musayar bayanai: Lokacin da fakitin bayanan ya shiga maɓalli daga tashar shigar da bayanai, maɓallin masana'antu na YOFC zai nemo madaidaicin shigarwar tebur daidai da bayanin adireshin inda aka nufa a cikin fakitin, sannan aika fakitin daga tashar fitarwa mai dacewa. Wannan tsarin isar da kayan masarufi yana ba mai sauyawa damar cimma saurin isar da waya, watau saurin isarwa ba a ƙayyade girman fakitin ba.
da sarrafa iko.
Koyon adireshi: Maɓallan masana'antu na YOFC suna da aikin koyan adireshi. A cikin yanayin farko, teburin turawa na maɓalli na masana'antu ba shi da komai. Lokacin da maɓalli ya karɓi fakiti, yana bincika bayanan adireshin tushen da ke cikin fakitin kuma yana danganta shi da lambar tashar jiragen ruwa da aka karɓi fakitin daga gare ta, wanda ke adana a cikin tebur adireshin maɓalli. Ta wannan hanyar, lokacin da maɓalli ya karɓi fakiti tare da wannan adireshin a matsayin wurin kuma, zai iya tura shi kai tsaye bisa teburin adireshin ba tare da yin hakan ba.
Watsawa ko ambaliya.
Nisantar madauki: A cikin hanyar sadarwa, idan akwai madauki, inda za'a iya ci gaba da dunƙule fakiti ta hanyar sadarwar, yana iya haifar da matsaloli kamar cunkoson hanyar sadarwa da guguwar watsa shirye-shirye. Maɓallin masana'antu na YOFC suna amfani da wani tsari mai suna Spanning Tree Protocol (STP) don guje wa madaukai. STP yana ba da damar sauyawa don musanyawa bayanai don ƙayyade hanya mafi kyau a cikin hanyar sadarwa kuma yana hana fakiti daga aikawa a kan wasu tashar jiragen ruwa a cikin madauki, tabbatar da cewa ana watsa fakiti daidai ta hanyar hanyar sadarwa.
Lokacin aikawa: Yuli-15-2024