5-tashar jiragen ruwa 10/100/1000M WDM Media Converter (Single-mode Single-fiber SC) B-karshen
5-tashar jiragen ruwa 10/100/1000M WDM Media Converter (Single-mode Single-fiber SC) B-karshen
Siffofin Samfur:
Gabatar da Juyin Juyin Juya Halin Gigabit Ethernet Transceiver da Canjin gani daga Huizhou Changfei Photoelectric Technology Co., Ltd.
Huizhou Changfei Photoelectric Technology Co., Ltd. yana kan gaba wajen samar da abokan ciniki na duniya tare da ci gaba da cikakkun hanyoyin watsawa.Tare da sadaukar da kai ga ƙwararru, muna ɗaukar girman girman kai wajen isar da samfuran inganci da ayyuka na musamman.Ƙwarewarmu mai yawa a cikin bincike da ci gaba na optoelectronic ya haifar da yawan haƙƙin mallaka, yana sanya mu a matsayin jagora a cikin masana'antu.Tare da fiye da masu rarrabawa da wakilai sama da 360 a cikin ƙasashe sama da 100, sunanmu na ƙwararru yana magana don kansa.
Kyautar mu ta ƙarshe, 1 Optical 4 Electrical Single-Mode Single-Fiber Gigabit Ethernet Transceiver da 5-Port Single-Mode Single-Fiber Optical Converter, yana haɗa fasahar yankan-baki tare da ingantaccen aiki.An ƙirƙira shi don biyan buƙatun haɗin kai na haɓaka, wannan kayan aikin canza wutar lantarki yana alfahari da ɗimbin fasali na ban mamaki.
Yana nuna babban ƙarfin wutar lantarki na DC5-12V, wannan transceiver yana tabbatar da daidaito da ingantaccen aiki.Tare da goyan bayan kariyar walƙiya 4KV, yana ba da garantin amincin kayan aikin cibiyar sadarwar ku.Bugu da ƙari, ƙarfin aiki mai faɗin zafin jiki yana tabbatar da kyakkyawan aiki koda a cikin mahalli masu ƙalubale.
Wannan zamani transceiver na goyon bayan 10KB jumbo firam sadarwa, sa shi manufa domin data-m aikace-aikace.Rashin ƙarancin wutar lantarki yana tabbatar da ingancin makamashi ba tare da yin la'akari da aikin ba.Tare da bugun kira mai lamba 4 da SC, wannan na'urar tana ba da aiki mai fa'ida da sauƙi.
An sanye shi da alamar LED mai ƙarfi, saka idanu ayyukan cibiyar sadarwa ya zama mara ƙarfi.Ayyukan filogi da wasan suna sauƙaƙe shigarwa kuma suna haɓaka dacewa.Tsarin harsashi na baƙin ƙarfe yana ba da dorewa da kariya, yayin da matakin kariya na IP30 yana tabbatar da juriya ga ƙura da sauran ƙwayoyin waje.Ƙarfafa wutar lantarki ta waje, wannan transceiver yana ba da aiki na musamman.
An ƙera shi musamman don mafita guda ɗaya na fiber guda ɗaya, wannan transceiver ya yi fice a aikace-aikacen sadarwa mai nisa.Tare da tsarin sa na B-gefe, yana biyan buƙatun mahallin sadarwar daban-daban.
A ƙarshe, Gigabit Ethernet Transceiver da Optical Converter daga Huizhou Changfei Photoelectric Technology Co., Ltd. yana ba da kyakkyawan aiki da aminci.Tare da keɓaɓɓen fasalulluka waɗanda suka haɗa da faɗuwar wutar lantarki, kariyar walƙiya, aikin zafin jiki mai faɗi, goyan bayan firam ɗin jumbo, da ƙarancin wutar lantarki, wannan samfurin yana ba da mafita na ƙarshe don bukatun sadarwar ku.Tare da alamar LED mai ƙarfi, aiki mai hankali, da ƙirar baƙin ƙarfe, yana ba da fifikon amfani da karko.Aminta da gwanintar mu da gogewa don duk buƙatun watsawa.Kasance tare da sahu na abokan cinikin duniya waɗanda suka riga sun zaɓi Huizhou Changfei Photoelectric Technology Co., Ltd. a matsayin abokin tarayya da suka fi so don hanyoyin sadarwa na gani na sama-sama.
Abin da Wannan Samfurin Yayi
◇ CF-1014GSW-20B shine mai jujjuyawar watsa labarai na gigabit, yana samar da tashar tashar gigabit RJ-45 da tashar fiber SC gigabit, wacce zata iya canzawa tsakanin siginar lantarki da na gani.
Yadda Wannan Samfurin ke Aiki
◇ CF-1014GSW-20B yana ɗaukar fasahar WDM (wavelength division multiplexing), yana taimakawa aikawa da karɓar bayanai a nesa har zuwa kilomita 20 tare da fiber yanayin guda ɗaya kawai, wanda ke adana rabin farashin jigilar kebul na abokan ciniki.CF-1014GSW-20B yana watsa bayanai a 1310 nm tsayin raƙuman ruwa kuma yana karɓar bayanai a 1550 nm tsayin raƙuman ruwa akan fiber na gani.Saboda haka, na'urar tasha da aka yi amfani da ita tare da CF-1014GSW-20B ya kamata ya aika da bayanai a tsawon 1550 nm kuma ya karbi bayanai a tsawon 1310 nm.CF FIBERLINK wani mai sauya watsa labarai CF-1014GSW-20A yana ɗaya daga cikin samfuran da za su iya yin aiki tare da CF-1014GSW-20B.
Sauran Fasali
◇ Bugu da ƙari, ana iya amfani da mai sauya mai watsa labarai azaman na'ura mai zaman kanta don MDI/MDI-X ta atomatik a cikin tashar TX, inda yanayin duplex ke yin shawarwari ta atomatik.
ma'aunin fasaha:
Samfura | Saukewa: CF-1014GSW-20B | |
Halayen Interface | ||
Kafaffen Port | 4* 10/ 100/ 1000Base-T RJ45 tashar jiragen ruwa 1 * 1000Base-X uplink SC fiber tashar jiragen ruwa | |
Ethernet Port | 10/100/ 1000Base-T auto-hannu, cikakken/rabi duplex MDI/MDI-X daidaitawar kai | |
Twisted Biyu Watsawa | 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤100mita) 100BASE-T: Cat5e ko daga baya UTP(≤100 mita) 1000BASE-T: Cat5e ko daga baya UTP (≤100 mita) | |
Tashar Tashar gani ta gani | Default Optical module is single-mode single-fiber 20km, SC tashar jiragen ruwa | |
Tsawon Wave/Nisa | A-ƙarshen: RX1310nm / RX1550nm 0 ~ 40KM B-ƙarshen: RX1550nm/ RX1310nm 0 ~ 40KM | |
A-ƙarshen: RX1490nm / RX1550nm 0 ~ 120KM B-ƙarshen: RX1550nm/ RX1490nm 0 ~ 120KM | ||
Chip Parameter | ||
Ka'idar Sadarwar Sadarwa | IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3i 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3u 100Base-FX, IEEE802.3x IEEE802.3ab 1000Base-T;IEEE802.3z 1000Base-X; | |
Yanayin Gabatarwa | Ajiye da Gaba (Cikakken Gudun Waya) | |
Ƙarfin Canjawa | 10 Gbps | |
Ƙwaƙwalwar ajiya | 7.44Mpps | |
MAC | 2K | |
Alamar LED | Fiber | FX (kore) |
Bayanai | 1X/2X/3X/4X(kore) | |
Ƙarfi | PWR (kore) | |
Ƙarfi | ||
Voltage aiki | AC: 100-240V | |
Amfanin Wuta | Jiran aiki <1W, Cikakken kaya <5W | |
Tushen wutan lantarki | DC: 5V/2A samar da wutar lantarki | |
Kariyar walƙiya & Takaddun shaida | ||
Kariyar walƙiya | Kariyar walƙiya: 4KV 8/20us, Matsayin kariya: IP30 | |
Takaddun shaida | CCC; Alamar CE, kasuwanci;CE/LVD EN60950;FCC Sashe na 15 Class B;RoHS | |
Sigar Jiki | ||
Aikin TEMP | -20 ~ + 55°C;5% ~90% RH mara taurin kai | |
Adana TEMP | -40 ~ + 85°C;5% ~95% RH mara taurin kai | |
Girma (L*W*H) | 94mm*71*27mm | |
Shigarwa | Desktop |
Girman samfur:
Tsarin aikace-aikacen samfur:
Yadda za a zabi transceiver fiber optic?
Masu ɗaukar fiber na gani suna karya iyakacin mita 100 na igiyoyin Ethernet a watsa bayanai.Dogaro da manyan juzu'ai masu sauyawa da manyan caches, yayin da suke samun nasarar watsawa da gaske ba tare da toshewa ba da canza aiki, suna kuma samar da daidaiton zirga-zirga, keɓewa da rikici.Gano kuskure da sauran ayyuka suna tabbatar da babban tsaro da kwanciyar hankali yayin watsa bayanai.Sabili da haka, samfuran fiber optic transceiver har yanzu za su kasance wani yanki mai mahimmanci na ainihin ginin cibiyar sadarwa na dogon lokaci.Don haka, ta yaya za mu zaɓi transceivers fiber optic?
1. Gwajin aikin tashar jiragen ruwa
Ainihin gwada ko kowane tashar jiragen ruwa na iya aiki akai-akai a cikin yanayin duplex na 10Mbps, 100Mbps da kuma rabin-duplex state.A lokaci guda, ya kamata a gwada ko kowace tashar jiragen ruwa za ta iya zaɓar mafi girman saurin watsawa ta atomatik kuma ta dace da adadin watsa na wasu na'urori ta atomatik.Ana iya haɗa wannan gwajin a cikin wasu gwaje-gwaje.
2. Gwajin dacewa
Yana gwada ƙarfin haɗin kai tsakanin mai ɗaukar fiber na gani da wasu na'urori masu jituwa tare da Ethernet da Fast Ethernet (ciki har da katin cibiyar sadarwa, HUB, Canja, katin cibiyar sadarwa na gani, da maɓallin gani).Dole ne buƙatun ya sami damar tallafawa haɗin samfuran da suka dace.
3. Haɗin haɗin kebul
Gwada ikon transceiver na fiber optic don tallafawa igiyoyin hanyar sadarwa.Na farko, gwada ikon haɗin kebul na cibiyar sadarwa na Category 5 tare da tsayin mita 100 da 10m, kuma gwada ƙarfin haɗin haɗin kebul na cibiyar sadarwa na Category 5 (120m) na nau'ikan iri daban-daban.A lokacin gwajin, ana buƙatar tashar tashar gani na mai ɗaukar hoto don samun damar haɗin kai na 10Mbps da ƙimar 100Mbps, kuma mafi girma dole ne ya iya haɗawa zuwa cikakken duplex 100Mbps ba tare da kurakuran watsawa ba.Ƙila 3 murɗaɗɗen igiyoyi guda biyu bazai gwada ba.Ana iya haɗa ƙananan gwaje-gwaje a cikin wasu gwaje-gwaje.
4. Halayen watsawa (asara asarar watsa bayanai na fakitin tsayi daban-daban, saurin watsawa)
Ya fi gwada ƙimar fakitin asarar fakiti lokacin da tashar tashar fiber transceiver na gani ke watsa fakitin bayanai daban-daban, da saurin haɗin gwiwa a ƙarƙashin ƙimar haɗin kai daban-daban.Don ƙimar fakiti, zaku iya amfani da software na gwaji da katin cibiyar sadarwa ya bayar don gwada ƙimar fakiti lokacin da girman fakitin ya kasance 64, 512, 1518, 128 (na zaɓi) da 1000 (na zaɓi) bytes ƙarƙashin ƙimar haɗin kai daban-daban., adadin kurakuran fakiti, adadin fakitin da aka aika da karɓa dole ne ya wuce 2,000,000.Gudun watsawa na gwaji na iya amfani da perform3, ping da sauran software.
5. Daidaituwar dukkan na'ura zuwa tsarin sadarwar watsawa
Ya fi gwada dacewa da masu ɗaukar fiber optic zuwa ka'idojin cibiyar sadarwa, waɗanda za a iya gwada su a cikin Novell, Windows da sauran mahalli.Dole ne a gwada waɗannan ƙa'idodin cibiyar sadarwar ƙananan matakan kamar TCP/IP, IPX, NETBIOS, DHCP, da sauransu, kuma dole ne a gwada ka'idojin da ake buƙatar watsa shirye-shirye.Ana buƙatar transceivers na gani don tallafawa waɗannan ka'idoji (VLAN, QOS, COS, da sauransu).
6. Gwajin matsayi mai nuni
Gwada ko matsayin alamar haske ya yi daidai da bayanin panel da littafin mai amfani, da kuma ko ya dace da halin yanzu na transceiver fiber optic.