4+2 Gigabit PoE Canja
bayanin samfurin:
Wannan maɓalli ne mai 6-port gigabit wanda ba a sarrafa PoE mai sauyawa ba, wanda aka kera musamman don tsarin sa ido na tsaro kamar miliyoyin manyan hanyoyin saka idanu na cibiyar sadarwa da injiniyan hanyar sadarwa.Yana iya samar da haɗin bayanan da ba su dace ba don 10/100/1000Mbps Ethernet, kuma yana da aikin samar da wutar lantarki na PoE, wanda zai iya ba da wutar lantarki ga na'urori masu ƙarfi kamar na'urorin sa ido na cibiyar sadarwa da mara waya (AP).
4 10/100/1000Mbps downlink tashar jiragen ruwa na lantarki, 2 10/100/1000Mbps uplink lantarki tashoshin jiragen ruwa, wanda 1-4 Gigabit downlink tashar jiragen ruwa duk goyon bayan 802.3af / a daidaitattun PoE samar da wutar lantarki, matsakaicin fitarwa na guda tashar jiragen ruwa ne 30W, kuma Matsakaicin fitarwa na duka injin shine 30W.PoE fitarwa 65W, dual Gigabit uplink tashar jiragen ruwa, iya saduwa da gida NVR ajiya da kuma aggregation sauya ko waje cibiyar sadarwa kayan aikin.Keɓantaccen tsarin zaɓin zaɓin tsarin canji yana ba mai amfani damar zaɓar yanayin aiki da aka saita daidai da ainihin yanayin aikace-aikacen cibiyar sadarwa, don dacewa da yanayin canjin hanyar sadarwa.Ya dace sosai ga otal-otal, wuraren karatu, dakunan kwanan masana'anta da kanana da matsakaitan masana'antu don samar da hanyoyin sadarwa masu tsada.
Samfura | Saukewa: CF-PGE204N | |
Halayen tashar jiragen ruwa | tashar jiragen ruwa na kasa | 4 10/100/1000Base-TX Ethernet tashar jiragen ruwa (PoE) |
tashar jiragen ruwa | 2 10/100/1000Base-TX Ethernet tashoshin jiragen ruwa | |
Siffofin PoE | PoE misali | Madaidaicin wutar lantarki na wajibi DC24V |
Yanayin samar da wutar lantarki na PoE | Tsalle Tsakanin Ƙarshe: 4/5 (+), 7/8 (-) | |
Yanayin samar da wutar lantarki na PoE | Samfurin PoE guda ɗaya na tashar jiragen ruwa ≤ 30W (24V DC);Dukan injin PoE fitarwa ikon ≤ 120W | |
Musanya aiki | misali yanar gizo | IEEE 802.3; IEEE802.3u; IEEE802.3x |
musayar iya aiki | 12 Gbps | |
adadin isar da fakiti | 8.928Mpps | |
Hanyar musayar | Ajiye da gaba (cikakken gudun waya) | |
Matsayin kariya | Kariyar walƙiya | 4KV tsarin gudanarwa: IEC61000-4 |
Kariya a tsaye | Fitar lamba 6KV;fitar da iska 8KV;Matsayin zartarwa: IEC61000-4-2 | |
Farashin DIP | KASHE | 1-4 tashar jiragen ruwa kudi ne 1000Mbps, watsa nisa ne 100 mita. |
ON | 1-4 tashar jiragen ruwa kudi ne 100Mbps, watsa nisa ne 250 mita. | |
Ƙimar Ƙarfi | Wutar shigar da wutar lantarki | AC 110-260V 50-60Hz |
Ƙarfin fitarwa | DC 24V 5A | |
Amfanin wutar lantarki | Yin amfani da wutar lantarki: <5W;cikakken amfani da wutar lantarki: <120W | |
LED nuna alama | PWRER | Alamar Wuta |
Tsawa | DIP mai nuna alama | |
cibiyar sadarwa nuna alama | 6*Link/Act-Green | |
PoE nuna alama | 4*-Red | |
Halayen muhalli | Yanayin aiki | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
zafin jiki na ajiya | -30 ℃ ~ + 75 ℃ | |
Yanayin aiki | 5% - 95% (babu ruwa) | |
tsarin waje | Girman samfur | (L×D×H): 143mm×115×40mm |
Hanyar shigarwa | Desktop, shigarwa na bango | |
nauyi | Net nauyi: 700g;Babban nauyi: 950g |
Nawa ne ikon canza POE?
Ƙarfin maɓalli na POE alama ce mai mahimmanci don ƙayyade ribobi da fursunoni na sauya POE.Idan ikon maɓalli bai isa ba, ba za a iya cika tashar shiga ta maɓalli ba.
Rashin isassun wutar lantarki, kayan aiki na gaba-gaba ba zai iya aiki akai-akai ba.
An tsara ikon da aka tsara na POE mai sauyawa bisa ga ma'aunin wutar lantarki na POE wanda ke goyan bayan POE mai sauyawa da kuma wutar da ake buƙata ta na'urar shiga.
Duk madaidaitan POE masu sauyawa da aka samar suna goyan bayan IEEE802.3Af/a yarjejeniya, wanda zai iya gano ikon na'urar da aka kunna ta atomatik, kuma tashar jiragen ruwa guda ɗaya na iya samar da matsakaicin ƙarfin 30W.bisa lafazin
Halayen masana'antu da ƙarfin tashoshi masu karɓar wutar lantarki da aka saba amfani da su, ƙarfin gama gari na masu sauya POE sune kamar haka:
72W: Canjin POE galibi ana amfani dashi don samun damar tashar jiragen ruwa 4
120W, galibi ana amfani dashi don samun damar tashar POE mai tashar jiragen ruwa 8
250W, galibi ana amfani dashi don 16-tashar jiragen ruwa da 24-tashar damar sauyawa
400W, wasu damar shiga tashar jiragen ruwa 16 da tashar tashar jiragen ruwa 24 ana amfani da su akan masu sauyawa waɗanda ke buƙatar ƙarin iko.
A halin yanzu, ana amfani da maɓallan POE don sa ido kan bidiyo na tsaro da ɗaukar hoto na AP mara waya, kuma ana amfani da su don samun damar kyamarar sa ido ko wuraren AP mara waya.Ƙarfin waɗannan na'urori yana cikin ainihin 10W.
, don haka madaidaicin POE zai iya cika aikace-aikacen irin wannan kayan aiki.
Ga wasu aikace-aikacen masana'antu, kayan aikin samun damar za su kasance mafi girma fiye da 10W, kamar masu magana mai wayo, ƙarfin zai iya kaiwa 20W.A wannan lokacin, ƙila ba za a iya cika madaidaicin canjin POE ba.
A irin waɗannan lokuta, ana iya daidaita maɓalli tare da ikon da ya dace don abokin ciniki don saduwa da cikakken nauyin da ake bukata.